ข้อมูล อบต.
![](img_update/about/m2_s.jpg)
นายวุฒิพงศ์ เอกอมร
ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลมะขามหลวง
ข่าวกิจกรรม/ผลงาน
ลงพื้นที่ตรวจสอบข้อเท็จจริงตามที่ได้รับแจ้งจากประชาชนว่ามีบุคคลนำขยะมาทิ้งในที่สาธารณะ บริเวณข้างทาง ม.4 บ้านป่าจู้
- 2 กุมภาพันธ์ 2567
- 107 ครั้ง
![](news/img/news_2_794.jpg)
วันที่ 2 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2567 นำโดยนายนิรันดร์ หลานคำ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลมะขามหลวง และพนักงานเจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบลมะขามหลวง ลงพื้นที่ตรวจสอบข้อเท็จจริงตามที่ได้รับแจ้งจากประชาชนว่ามีบุคคลนำขยะมาทิ้งในที่สาธารณะ บริเวณข้างทาง ม.4 บ้านป่าจู้