ข้อมูล อบต.
![](img_update/about/m2_s.jpg)
นายวุฒิพงศ์ เอกอมร
ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลมะขามหลวง
ข่าวกิจกรรม/ผลงาน
กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาปรับปรุงภูมิทัศน์และปลูกต้นไม้
- 24 ตุลาคม 2566
- 119 ครั้ง
![](news/img/news_2_778.jpg)
องค์การบริหารส่วนตำบลมะขามหลวงนำทีมโดยนายโยธิน ปัญญาแก้ว รองนายกองค์การบริหารส่วนตำลบมะขามหลวง และพนักงานราชการ ลูกจ้าง เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาปรับปรุงภูมิทัศน์และปลูกต้นไม้เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว(วันปิยมหาราช) ในวันอังคารที่ 24 ตุลาคม 2566 เวลา 09.00 น. ณ บริเวณริมคลองชลประทาน ข้างธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์ อำเภอสันป่าตอง จังหวัดเชียงใหม่